Dây gia cường Học bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm được bọc bằng lớp vỏ HDPE. Dây treo không làm | Cáp quang Single mode 4FO 4 core

* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "BANBANGKINHDEP.LAPTOPGIARE.INFO", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Đây được đánh giá là một giải pháp hoàn hảo tính tới thời điểm hiện tại, khi dây cáp quang 4FO giúp cho các doanh nghiệp dễ dàng kiểm tra và khắc phục khi có sự cố. Không chỉ vậy với giá thành chỉ 3.500 vnđ / mét cáp quang 4FO Cablexa còn là sự lựa chọn giúp tiết kiệm chi phí hiệu quả.
Đặc điểm của cáp quang treo 4FO hãng Cablexa

- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp 4FO Singlemode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

ại sao cáp quang 4FO Singlemode được ưa chuộng?

Như các bạn cũng biết dây cáp quang Singlemode này còn được gọi là cáp quang FTTH-4FO, cáp thuê bao, điều đó có nghĩa ngoài việc sử dụng để kết nối mạng Internet thông thường loại dây cáp này còn được dùng để kết nối đường thoại.

Dây cáp được các nhà mạng sử dụng rất nhiều bởi giá thành và ứng dụng của chúng trong hệ thống mạng dân dụng. Không chỉ có vậy, với đặc điểm có thể truyền tải tín hiệu ở khoảng cách lên đến 120Km dây cáp quang 4FO dễ dàng giúp giải quyết khó khăn, vấn nạn ở những môi trường, địa hình không thuận lợi.
Mua cáp Singlemode 4FO ở đâu?



Trên thị trường đang có rất nhiều những đơn vị cũng như thương hiệu cung cấp loại cáp này, tuy nhiên Cablexa chắc sẽ là một sự lựa chọn bạn không thể bỏ qua khi muốn tìm kiếm giải pháp hoàn hảo qua những sản phẩm chất lượng tốt, giá thành hợp lý.

Thông số cơ bản của cáp quang FTTH 4 sợi

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 2 – 12 sợi quang SMF.
- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .
- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
- Sợi cáp quang 4 sợi sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...
- Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
- Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.
- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA
Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp quang treo Singlemode 4FO chính hãng

a. Loại sợi :Đơn mốt ( SM ), chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D

b. Đường kính trường mốt: Giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng1310 nm,nằm trong phạm vi 8,6mmđến 9,5mm;

c.Sai số của đường kính trường mốt: Không vượt quá± 0,7mmgiá trị danh định.

d.Đường kính vỏ:

+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125mm;

+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá± 1mmgiá trị danh định ;

e. Sai số đồng tâm của đường kính trường mốt: Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mốt tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;

f.Độ tròn đều của vỏ: Độ không tròn đều của vỏ tối đa2 %.

g.Bước sóng cắt:Các giá trịλc vàλcc thỏa mãn các điều kiện:

+ 1100 nm < λc <1280 nm;

+ λcc≤ 1260 nm;

h. Hệ số suy hao: Hệ số suy hao của sợi thỏa mãn các yêu cầu:

+ Tại vùng bước sóng 1310 nm :< 0,40 dB/Km ;

+ Tại vùng bước sóng 1550 nm :< 0,30 dB/Km;

i. Đặc tính suy hao tại bước sóng 1550 nm:

Độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là37,5 mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

j. Hệ số tán sắc của sợi :

Chỉ tiêu về hệ số tán sắc của sợi đơn mốt thỏa mãn giá trị

Chỉ tiêu về hệ số tán sắc mode phân cực của sợi : ≤ 0,20ps/ km1/2;

k. Ứng suất (lực căng) phá hủy sợi :≥ 0,69 GPa;



l. Độ dốc tán sắc về không cực đại quang Singlemode có sợi quang Singlemode: là sợi quang mà trong đó chỉ có một tia sáng Axial được lan truyền. Do đó, hiện tượng tán sắc ánh sáng không xuất hiện ở sợi quang Singlemode. Điều này làm cho sợi quang Singlemode có băng thông lớn hơn và truyền dữ liệu xa hơn so với sợi quang Multimode.
Cáp quang Single Mode (SM) cùng với cáp quang Multi Mode (MM) có số sợi tương ứng với số lượng mode của ánh sáng truyền qua sợi quang. Mode ở đây là một trạng thái truyền ổn định của sóng ánh sáng (Mode còn được hiểu là một tia). Cáp quang Single Mode cũng là một trong hai loại cáp đang được sử dụng ưa chuộng và rộng rãi nhất trên thị trường.
Sợi quang Single mode còn được gọi là sợi đơn mode, chúng chỉ có thể truyền một ánh sáng với một bước sóng nhất định (chúng hoạt động trong các bước sóng: 1310nm,1550nm,1627nm).Tất nhiên là nếu các thiết bị Singlemode nếu muốn sử dụng nhiều bước sóng hơn nữa thì cần sử dụng công nghệ DWM. Cáp quang Single mode chúng cũng chỉ truyền được một mode sóng do đường kính lõi rất nhỏ (khoảng 10micromet). Sợi quang đơn mode với lõi có chiết suất là một hằng số và chiết suất của vỏ cũng là một hằng số, khi đó ánh sáng truyền đi theo một đường thẳng trong sợi quang. Nhưng cũng bởi đặc tính này mà cáp Single mode không bị ảnh hưởng bởi hiện tượng tán sắc và thực tế là khoảng cách truyền của cáp single mode do đó chúng được sử dụng nhiều hơn so với cáp Multi mode.

Cáp quang Singlemode có rất nhiều loại khác nhau: Cáp quang chôn trực tiếp, cáp quang luồn cống PKL, cáp quang luồn cống kim loại 1 lớp, cáp quang treo 4FO, 8FO, 12FO, 24FO, 48FO, 96FO mỗi loại đều có những đặc điểm riêng tạo nên đặc trưng cho sản phẩm.
Các loại cáp quang Singlemode chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ, giá thành tốt nhất trên thị trường đang được phân phối bởi thietbiquang
Tại sao cáp quang Singlemode được ưa chuộng?

Cáp quang Single mode trên thị trường hiện đang là dòng sản phẩm được ưa chuộng sử dụng phổ biến nhất hiện nay bởi những ưu điểm vượt trội mà dòng cáp này sở hữu.

Đầu tiên có lẽ cũng là điểm mạnh lớn nhất khiến loại cáp quang này trở nên phổ biến đó là tốc độ và khoảng cách truyền dẫn.

Cáp quang Single mode truyền ánh sáng theo một đường thẳng tốc độ đạt 1G đáp ứng phần đa các ứng dụng hiện nay. Ngoài ra, dây cáp quang Singlemode có thể  truyền ở khoảng cách lên đến 120Km và dễ dàng triển khai được ở các vị trí không thuận lợi.

Một mặt khác dây cáp quang single mode có cấu trúc riêng biệt phân theo từng loại điều kiện môi trường sử dụng nên với cáp treo , cáp chôn trực tiếp hay cáp luồn cống đều có những đặc điểm riêng dễ dàng sử dụng.

Không chỉ thế dây cáp quang Single mode có giá thành hợp lý hơn rất nhiều so với cáp Multimode và có lẽ cũng bởi thế mà hiện nay phần lớn các thiết bị đều sử dụng chuẩn cáp quang Single mode.
Cần lưu ý những gì khi sử dụng dây cáp quang Single mode?

Cáp Single được sử dụng phổ biến hiên nay tuy nhiên khi sử dụng bạn cũng cần lưu ý một số điểm nhất định, đặc biệt là các thiết bị kết nối.

Do đặc tính cáp quang Singlemode

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
In tui giay Đặt in túi giấy theo yêu cầu, In túi giấy có quai được ứng dụng rất nhiều trong đời sống hàng ngày vì mang lại nhiều tiện ích cho người sử dụng. Gần như bất kỳ doanh nghiệp
Bếp điện từ kaff Ngoài ra, việc lắp đặt bếp từ Kaff cũng khá đơn giản, Bếp điện từ Kaff thiết kế sang trọng, màu sắc tinh tế cùng cấu tạo chắc chắn, bền bỉ là ưu điểm đáng nhắc tới của dòng sản phẩm này. Nếu

Nhân mạng SINO cat5 SP18 được sản xuất theo công nghệ thân thiện với môi trường ROHS.

Mua nhân mạng SINO cat5 SP18 chính hãng giá tốt tại Ánh Hào

Hơn 10 năm kinh nghiệm trong nghề công ty Ánh Hào đã chiếm được lòng tin của đông đảo các khách hàng tại Hà Nội nói riêng và trên cả nước nói chung. Với sự tận tâm của đội ngũ nhân viên bán hàng lâu năm mang đến cho bạn những lời tư vấn hữu ích nhất. Nhân mạng SINO cat5 SP18 được công ty nhập về chính hãng và cam kết 100% chất lượng. Công ty sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm về thiết bị có lỗi từ phía nhà sản xuất và nhận đổi trả 1 lấy 1.

Nhà thông minh đang ngày càng phổ biến với sự trợ giúp của các thiết bị điện tử, ổ cắm âm tường cao cấp Sino là sự lựa chọn cho bạn.

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 là một giải pháp thích hợp nhất trong thi công văn phòng, phòng họp, hội nghị.ngôi nhà thông minh mà không cần đi dây bên ngoài.

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 bao gồm một mặt có 1 cổng lắp nhân mạng Lan để đấu dây dùng đi âm trong tường.

Thiết kế bằng nhựa cao cấp đạt tiêu chuẩn ROHS, mầu trắng thích hợp mầu sơn tường nhà.

Thích hợp để lắp hệ thống dây mạng Lan trong nhà, văn phòng, trường học, thị làm tăng tính thẩm mỹ cho công trình.



Nhờ sự tiện lợi, giá thành phải chăng và dễ dàng sử dụng, nên được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn.

Hiện ổ cắm âm tường lắp cho mặt Sino đang được phân phối trực tiếp
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm đấu nối rất dễ dàng, ban chỉ cần đưa dây theo chuẩn A hoặc B và dùng Tool nhấn là xong

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 được thiết kế mặt dạng hình chữ nhật có thế lắp tối đa 3 module.

Kích thước mặt là 70 x 120mm, kích thước đế âm bên ngoài là 55 x 100mm, đế nổi là 70 x 120mm

Bộ sản phẩm gồm: Mặt ổ cắm SINO và 1 hoặc 3 Module tùy chọn, tương ứng với giá tiền.

Nhân mang   Rj45 cat6 âm tường, âm sàn chính hãng sino amigo được nhập khẩu và phân phối trực tiếp bởi công ty anh hào có đầy đủ CO, CQ cho dự án  với chất lượng cao đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn T568A và T568-B
Thông số kỹ thuật  nhân mạng SINO AMIGO SPU-23P

Ổ cắm mạng RJ45 cat6 P23 dùng cho ổ căm âm sàn chính hãng SINO AMIGO với giá tốt có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với faceplate Type 128 của panasonic, hoặc sino

Trên sản phẩm có Nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn kết nối T568A và T568-B

 thiết kế đặc biệt dùng cho ổ cắm âm sàn ,Sản phẩm dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 90 độ hay 180

Mặt nạ sino / vanlock hay còn gọi mặt che sino / vanlock, mặt sino / vanlock bao gồm nhiều loại như mặt bít / bích trơn ( mặt che trơn ), mặt 1 lỗ, mặt 2 lỗ, mặt 3 lỗ, mặt 4 lỗ, mặt 5 lỗ, mặt 6 lỗ. tùy thuộc vào từng vị trí lắp đặt công tắc, ổ cắm mà lựa chọn những loại mặt nạ cho phù hợp.

Mặt nạ hay mặt che công tắc sino / vanlock có có thể kết hợp với ổ cắm, đem đến cho khách hàng nhiều sự lựa chọn phù hợp như mặt 1 lỗ với 1 ổ cắm, mặt 2 lỗ cộng 1 ổ cắm, mặt 1 lỗ với 2 ổ cắm, mặt 2 lỗ với 2 ổ cắm.



Tùy theo từng mục đích sử dụng, từng không gian, hay vị trí lắp đặt mà Quý khách hàng phải lựa chọn những loại Thiết bị điện SINO / VANLOCK phù hợp nhất, Các mẫu đèn Thiết bị điện SINO / VANLOCK thông dụng được Cty Viplight cung cấp rộng rãi trên thị trường như các dòng seri S18, S19, S9, S18 MEGA, S98, luôn được sự tín nhiệm và đánh giá cao của Quý đối tác, Quý khách hàng vì giá rẻ với mức chiết khấu từ 40% - 50% theo giá list của hãng sản xuất. chất lượng ổn định. bảo hành chu đáo, phục vụ nhiệt tình, hàng hóa luôn có sẵn, sản phẩm luôn được kiểm tra kĩ trước khi giao đến công trình.

Mặt âm tường AMP NETCONNECT từ TE Connectivity thích hợp với những modular jack cắm chuẩn SL, 110Connect, MT-RJ và những jack cắm đa phương tiện có bọc giáp chống nhiễu (shielded) và không bọc giáp chống nhiễu (unshielded) cho những outlet trong work area. Kích thước được thiết kế dạng single gang theo tiêu chuẩn NEMA loại 1 cổng với các đế bằng nhựa plastic hay kim loại, các cổng có nắp che dạng nắp sập che chắn bụi khi thi công. Mặt âm tường US Style Low Profile Faceplate có màu trắng, những cổng được xác định nhờ những biểu tượng (icons) đi kèm.

Ổ cắm mạng AMP 2 cổng RJ45 CAT5E, Bao gồm:
– Mặt 2 lỗ: AMP US Style Low Profile Faceplate, 2-Port Shuttered, w/Label & Icon, Almond ( Faceplate kit Shutter, 2p)
– Đế âm hoặc đế nổi: Surface Box for US Style Faceplate, Almond
– Hạt nhân mạng RJ45: AMP Category 5E Modular Jack, Unshielded, RJ45, SL, T568A/B, Almond

Bạn đang tìm kiếm nhân mạng chính hãng SINO cat5 với giá tốt? Bạn vẫn chưa tìm được địa chỉ bán với giá ưng nhất? Hãy đến với Ánh Hào không những rẻ về giá mà chất lượng đảm bảo chính hãng 100%. Hãy tìm hiểu về nhân mạng SINO cat5 SP18 chính hãng giá tốt tại công ty Ánh Hào.

Tính năng kỹ thuật của nhân mạng SINO cat5 SP18

Nhân mạng SINO cat5 SP18 chính hãng có chân tiếp xúc được Học bằng đồng giúp cho việc tiếp xúc tốt hơn và đường truyền ổn định. Có thể truyền dữ liệu với tốc độ GB.

Đầu jack thiết kế hình tròn phù hợp với mặt  mạng sino, vanlook

Hỗ trợ 2 chuẩn nối dây T568A hoặc T568B

Nhân modul ổ cắm mạng AMP cat6 chính hãng serial PN: 1375055-1
Nhân ổ cắm mạng AMP cat6 dùng để lắp vào mặt wallplate  lắp trên tường , giúp người dùng chỉ cần cắm dây mạng vào là dùng được , tạo cho văn phòng công ty, nhà dân dụng được gọn gàng, khoa học hơn.



Nhân ổ cắm mạng amp cat6 chính hãng chân bằng đồng nguyên chất có mạ vàng hoặc niken giúp cho đường truyền tín hiệu tối đa mpx.
Đặc biệt Nhân modul ổ cắm AMP cat6 được thiết kế kiểu đuôi thẳng có chụp bảo vệ phía sau giúp chống nước , giữ lõi dây mạng không bị tụt ra.

Phía sau nhân mạng có ghi rõ bảng màu hướng dẫn cách đấu dây theo 02 chuẩn A-B giúp kỹ thuật dễ dàng lắp dây mạng vào nhân.

Wallplate nhân RJ 45 nhân mạng RJ 45  AMP  Cat6 Category 6E dạng SL vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn TIA và ISO. Hệ thống Category 5E của AMP NETCONNECT tương thích với tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và trong tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet (1000Base-Tx), 10/100Base-Tx, token ring, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng analog và digital, VoIP.

Wallplate nhân RJ 45 nhân mạng RJ 45  AMP Cat6  Category 6E có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với mặt (faceplate) chuẩn và SL Series, nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn T568A và T568-B, dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 900 hay 1800 , tích hợp lacing fixture (sắp xếp dây và bấm cùng một lúc 8 sợi) cho việc bấm cáp bằng công cụ bắm SL (P/n 1725150). Có rất nhiều màu để lựa chọn như màu ngà, đen, trắng, xám, cam, xanh biển, đỏ, vàng, xanh lá, tím…

Bạn đang thi công  hệ thống mạng cho tòa nhà, văn phòng hay trung cư cần thiết bị mạng , đặc biệt là mặt mạ  lắp nhân mạng chúng tôi anhhaocomputer chuyên cung cấp mặt wall Plate mạng chính hãng AMP 2 cổng hình vuông cho dư án
Thông số mặt nạ mạng hình vuông 2 cổng mã 1859049-1
Mặt nạ mạng hay còn gọi là mặt wall plate hoặc mặt outlet mạng hình vuông mầu trắng chính hãng AMP dùng lắp 2 nhân mạng, hoặc 2 nhân điện thoại  hoặc 1 nhân mạng, 1 nhân thoai âm tường hoặc nổi
-Kích Thước 86x86mm
-Có thể dùng lắp nổi hoặc âm tường sử dụng đế của sino, pana...
-Mặt wall late AMP 2 cổng vuông được Học bằng nhựa PVC nguyên sinh nên rất bền và đẹp

Hình Ảnh